ร้อนๆ แม่จะเครซี่ ล่าสุด ชมพู่ อารยา ได้โพสต์รูปครอบครัวเที่ยวสิงค์โปร์ โดยมีคุณพ่อสุดหล่อ น็อต วิศรุต ได้อุ้มน้องเกล และมีพี่สายฟ้าพายุ ที่ใส่ชุดคู่แฝด
แต่ที่ดูแล้วแล้วสิ่งที่จะให้แม่จะเครซี่ไม่ใช่ลูกๆแล้วงานนี้ อาจจะเป็นความร้อนมากกว่า กว่าจะได้รูปที่สวยๆแบบเน็ตไอดอลก็ต้องทนร้อนนิดนึง เรียกได้ว่าโมเมนต์ครอบครัวซุปตาร์ที่น่ารักมากๆเลยทีเดียว
![](https://freshnews93.site/wp-content/uploads/2024/03/gkoshu787541-735x400-1.jpg)