กองเชียร์ชงสำเร็จ ข้ามเฟรนด์โซนเป็นที่เรียบร้อยระหว่าง “ โอบนิธิ” และ ปราง กัญญ์ณรัณ” หลังจากทั้งคู่ต่างมีภาพเที่ยวทะเล ไม่มีภาพคู่แต่รู้เลยว่าไปด้วยกัน จนถูกแซวกระหน่ำ ล่าสุดสาวปรางเคลื่อนไหว โพสต์ภาพอวดความสวย มาพร้อมความเซ็กซี่ ลงอินสตราแกรมส่วนตัว @ladiiprang
โพสท่าสวยๆริมชายหาด และแน่นอนค่ะตากล้องคือหนุ่มโอบ เสื้อที่สาวปรางใส่ก็เซ็กซี่ซะเหลือเกิน แถมสวยฉ่ำ จนแฟนคลับแซวบอกว่า คนถ่ายยังอยู่ดีไหม คนถ่ายเป็นลมไปยัง งานนี้หนุ่มโอบ ไม่รอช้าทั้งกดไลค์ และคอมเมนต์ตอบแฟนคลับทุกคนว่า “คนถ่ายยังมีชีวิตอยู่ดีจ้ะ ก็ยิ่งทำแฟนคลับฟินหนักมากเลยทีเดียว
บันเทิงหน้าหนึ่ง